Kitaifa

UHURU AU MAPINDUZI?

Wazanzibari wanakaribia kutimiza nusu karne ifikapo January 12 tokea Mapinduzi ya nchi hiyo, kuna fikra tofauti ya kwamba Wazanzibari ni lazima waanze kusherehekea siku yao ya uhuru pia, uhuru ambao ulipatikanwa siku ya December 10, 1963 kutoka kwa Muengereza.

Wale wanaosindikiza kutambulia kwa siku hiyo wengi ni vijana, lakini wengi wa wazee, hususan wale ambao waliopata kushiri katika Mapinduzi wanapinga wazo la kusherehekea Uhuru na kuienzi siku hii.

Haikubaliki kuisherehekea siku ya December 10 kwa Wazanzibari, na wale wafanyao hivi ni lazima wajue wanafanya makosa na wanawapoteza Wazanzibari wenzao.

JEE NI NINI MAONI YAKO?!

Share: