Habari

Waliochoma Kanisa ni Vijana wa CCM Wameonekana Wiki 1 Kabla.

Salaaamu Nduguzangu Wazanzibari wa Ndani na Nje ya Nchi yetu. Tafadhalini Musinichoke kwakuandika Makala nyingi. Ila nataka nkuwataarifu habari ambazo Nimezipata Kwa Mtu wa CCM ambae ni Wakaribu sana na Familia yangu.

Mtu huyo ni Adui Wa Umoja wa Wazanzibari haliyakua yeye Mwenyewe ni Mzanzibari wa Donge na Bumbwini. Lakini ni Mtunambae yoko Msimamo wa Mbele kuitumikia CCM na Kuhujumu SUK au yoyote yule anaepinga Muungano.

Kijana huyu anasema …” Tutawaonyesha UAMSHO kwamba cc ni Wazanzibari na wana CCM Vijana Kwani Kuchoma Makanisa Ndio lengo la kwanza Kuipaka Matope Muamsho”

Vijana wapatao 5 walionekana katika Kanisa la Kariakoo wakati wa Usiku kuliangalia Kanisa Hilo.

Walipelekwa hapo na Gari ambayo inaonesha ni Gari ya BORIFYA MTUMWA BOROFYA.. Yule aliekua Akiuza GONGO pale Muembe Rikunda.

Mtu huyu anasema hili nitukio lililopangwa lifanyike mara moja Muamsho watakapo fanya Maandamano ya Aina yoyote ile. Na Romers zilikua zikisikika kwamba Muamsho wangefanya Maandamano tarehe 24.05.12. Lakini hakuwa. Vijana hawa walilipwa pesa Kutoka CCM Tanganyika ili waweze kufanikisha Lengo La kuiua MUAMSHO na Vuguvugu la Wazanzibari wanaodai Haki Yao ya Katiba ya Kuitishwa kura ya Maoni.

Hivo Wana CCM wamefurahi sana kwatukio walilolifanya lakuChoma Kanisa ili Wapate Wa Waadhibu Wazanzibari wanaotaka Hakki zao na Amani ya Nchi yao.

Niliposikia hivi nimesema sina budi ila kuandika habari hizi haraka sana ili watu wengine wajue ukweli uko Wapi.

Share: